ವಿಭಾಗಗಳು

ಕೆ. ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂ, ಕಾಮ್.,  ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು
ಕನ್ನಡ ವಿಭಾಗ ೧. ಡಾ ಚಂದ್ರಾವತಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂ.ಎ. ಪಿ.ಹೆಚ್.ಡಿ , ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಮತ್ತು ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್
೨.  ಶ್ರೀಮತಿ ಮಮತಾ, ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ
೩. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರ , ಉಪನ್ಯಾಸಕ
ಹಿಂದಿ ವಿಭಾಗ ೧.   ಡಾ ರಕ್ಷಿತ್  ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂಎ, ಎಂಫಿಲ್ , ಪಿ.ಹೆಚ್ ಡಿ , ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ವಿಭಾಗ  ೧. ಶ್ರೀಮತಿ ಅಕ್ಷತಾ ಕುಮಾರಿ ಜೆ ಶೆಟ್ಟಿ ,ಎಂಎ, ಎಂಫಿಲ್ , ಪಿ.ಹೆಚ್ ಡಿ , ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
೨. ಶ್ರೀಮತಿ  ದಿಸಾರಾಣಿ,ಎಂಎ, ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ
ಇತಿಹಾಸ ವಿಭಾಗ
೧. ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂಎ , ಬಿಎಡ್
೨. ಶ್ರೀಮತಿ ಸೌಜನ್ಯ , ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ
ಅರ್ಥಸಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ ೧. ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಂಎ , ಬಿಎಡ್, ಉಪನ್ಯಾಸಕ
೨. ಶ್ರೀ  ನಾರಾಯಣ ಕೆ. ಎಂಎ , ಬಿಎಡ್, ಉಪನ್ಯಾಸಕ
೩. ಶ್ರೀ ಕಿಶಾನ್, ಉಪನ್ಯಾಸಕ
ರಾಜಕೀಯಾ  ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ

೧. ಡಾ ಎಂ ದಿನೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ ಎಂಎ, ಎಂಫಿಲ್ , ಪಿ.ಹೆಚ್ ಡಿ , ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಮತ್ತು ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್

೨. ಶ್ರೀ ವಿಶ್ವನಾಥ ಆಚಾರ್ಯ, ಎಂಎ, ಎಂಫಿಲ್ , ಉಪನ್ಯಾಸಕ

ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ವಿಭಾಗ

೧. ಶ್ರೀ ಕೆ. ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂಕಾಂ, ಸಹಾಯಕ ಪ್ರೊಫೆಸರ್

೨. ಶ್ರೀ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಬಲ್ಯಾಯ, ಎಂಕಾಂ, ಎಂಫಿಲ್ , ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ ಪ್ರೊಫೆಸರ್

೩. ಸಂದೀಪ್ ಕೆ, ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕ

೪. ಶ್ರೀ ಸಂತೋಷ್, ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕ

೫. ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ  ಎಸ್ , ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕ

೬. ಶ್ರೀ ದೀಪಕ್ ಕುಮಾರ್, ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕ

೭. ಶ್ರೀಮತಿ ರೂಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆ., ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ

೮. ಶ್ರೀಮತಿ ಡ್ರಿಮಾ ಡಿಸೋಜಾ, ಎಂಕಾಂ, ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ

ಶಾರೀರಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ವಿಭಾಗ ೧. ಸೂರಜ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂಪಿಎಡ್,ಶಾರೀರಿಕ ನಿರ್ದೇಶಕ
 ಗ್ರಂಥಾಲಯ ವಿಭಾಗ ೧. ಶ್ರೀ ಶ್ಯಾಮ ನಾಯಕ್ , ಎಂ.ಎಲ್.ಎಸ್ಸಿ.ಎಂ.ಫಿಲ್: ಕಾಲೇಜ್ ಲೈಬ್ರೇರಿಯನ್
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಯಾಡೆಟ್ ಕಾರ್ಪ್ಸ್ ಶ್ರೀ ಸಂದೀಪ್ ಕೆ., ಏನ್.ಸಿ.ಸಿ ಅಧಿಕಾರಿ
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ  ಸೇವಾ ಯೋಜನೆ ಶ್ರೀ  ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ  ಎಸ, ಏನ್.ಎಸ.ಎಸ. ಅಧಿಕಾರಿ
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಕಲ್ಯಾಣ ವಿಭಾಗ  ಡಾ  ದಿನೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ , ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕಲ್ಯಾಣಾಧಿಕಾರಿ
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ  ಕೌನ್ಸಿಲಿಂಗ್ ಸೆಲ್ ೧. ಡಾ ಎಂ ದಿನೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ , ಸಂಯೋಜಕರು
೨. ಡಾ. ಚಂದ್ರಾವತಿ ಶೆಟ್ಟಿ,
ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಕಿಯೋನಿಕ್ಸ್ ಯುವ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ೧. ಶ್ರೀ ಧೀರಜ್ , ಸೇಂಟರ್ ಹೆಡ್
೨. ಶ್ರೀಮತಿ  , ವಿಮಲಾ, ಬೋಧಕರು
೩. ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀದೇವಿ, ಬೋಧಕರು

ಬೋಧಕೇತರ ಸಿಬ್ಬಂದಿ

 

೧. ಶ್ರೀಮತಿ  ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಬಿ.ಕಾಮ್, ದ್ವಿ. ದ. ಬೆರಳಚ್ಚುಗಾರರು

೨. ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ. ಸರಸ್ವತಿ, ಕ್ಲರ್ಕ್ ಕಮ್ ಟೈಪಿಸ್ಟ್

೩. ಶ್ರೀ ಬಿ. ಶಂಕರ್, ಪಿಯೋನ್

೪. ಶ್ರೀಮತಿ ಅಕ್ಷತಾ ಪೈ ಬಿ., ಬಿ.ಕಾಮ್, ಕ್ಲರ್ಕ್ ಕಮ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಆಪರೇಟರ್

೫. ಶ್ರೀ ಮಹೇಶ್ ಕಿಣಿ, ಎಂಎ, ಎಸ.ಡಿ.ಏ

೬. ಶ್ರೀಮತಿ ಪೂಜಾ ಎಸ್ , ಕ್ಲರ್ಕ್

೭. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಪ್ರೀತ, ಬಿ.ಕಾಮ್, ಕ್ಲರ್ಕ್

೮. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಶೀಲಾ ಎ, ಸ್ವೀಪರ್

೯. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮಂಗಲ, ಪಿಯೋನ್ ಮತ್ತು ಸ್ವೀಪರ್

೧೦. ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕಿಣಿ, ಕಾವಲುಗಾರ